Lambar Samfura | Saukewa: SG-PTD2035N-6T25 | Saukewa: SG-PTD2035N-6T25T | |
Module na thermal | |||
Nau'in ganowa | VOx, masu gano FPA marasa sanyi | ||
Matsakaicin ƙuduri | 640x512 | ||
Pixel Pitch | 12 μm | ||
Spectral Range | 8 ~ 14m | ||
NETD | ≤40mk (@25°C, F#1.0, 25Hz) | ||
Tsawon Hankali | 25mm ku | ||
Filin Kallo | 17.5°×14°(W~T) | ||
F# | F1.0 | ||
Mayar da hankali | Mayar da hankali kyauta | ||
Launi mai launi | Zaɓuɓɓukan hanyoyi 9 kamar Whitehot, Blackhot, Iron, Bakan gizo. | ||
Module Na gani | |||
Sensor Hoto | 1/2" 2MP CMOS | ||
Ƙaddamarwa | 1920×1080 | ||
Tsawon Hankali | 6 ~ 210mm, 35x zuƙowa na gani | ||
F# | F1.5~F4.8 | ||
Yanayin Mayar da hankali | Auto: Manual | ||
FOV | A kwance: 61°~2.0° | ||
Min.Haske | Launi: 0.001Lux/F1.4, B/W: 0.0001Lux/F1.4 | ||
WDR | Taimako | ||
Rana/Dare | Manual / Auto | ||
Rage Hayaniya | 3D NR | ||
Cibiyar sadarwa | |||
Ka'idojin Yanar Gizo | TCP, UDP, ICMP, RTP, RTSP, DHCP, PPPOE, UPNP, DDNS, ONVIF, 802.1x, FTP | ||
Haɗin kai | ONVIF, SDK | ||
Duban Kai Tsaye na lokaci ɗaya | Har zuwa tashoshi 20 | ||
Gudanar da Mai amfani | Har zuwa masu amfani 20, matakan 3: Mai gudanarwa, Mai aiki da Mai amfani | ||
Browser | IE8+, harsuna da yawa | ||
Bidiyo & Audio | |||
Babban Rafi | Na gani | 50Hz: 25fps (1920×1080, 1280×720) 60Hz: 30fps (1920×1080, 1280×720) | |
Thermal | 50Hz: 25fps (1280×1024, 704×576) 60Hz: 30fps (1280×1024, 704×480) | ||
Sub Rafi | Na gani | 50Hz: 25fps (1920×1080, 1280×720, 704×576) 60Hz: 30fps (1920×1080, 1280×720, 704×480) | |
Thermal | 50Hz: 25fps (704×576) 60Hz: 30fps (704×480) | ||
Matsi na Bidiyo | H.264/H.265/MJPEG | ||
Matsi Audio | G.711A/G.711Mu/PCM/AAC/MPEG2-Layer2 | ||
Damuwar hoto | JPEG | ||
Ma'aunin Zazzabi | |||
Yanayin Zazzabi | N/A | Yanayin Low-T: -20 ℃ ~ 150 ℃, Babban-T yanayin: 0℃ ~ 550℃ | |
Daidaiton Zazzabi | N/A | ± 3 ℃ / 3% tare da max.Daraja | |
Dokar Zazzabi | N/A | Taimakawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa | |
Halayen Wayayye | |||
Gane Wuta | Ee | ||
Haɗin Zuƙowa | Ee | ||
Smart Record | Rikodin faɗakarwar ƙararrawa, rikodi na cire haɗin haɗin gwiwa (ci gaba da watsawa bayan haɗi) | ||
Ƙararrawa mai wayo | Goyan bayan faɗakarwar ƙararrawa na cire haɗin yanar gizo, rikicin adireshin IP, cikakkeƙwaƙwalwar ajiya, kuskuren ƙwaƙwalwar ajiya, shiga ba bisa ka'ida ba da gano mara kyau | ||
Ganewar Wayo | Goyon bayan nazarin bidiyo mai wayo kamar kutsawa layi, ƙetare iyaka, dakutsawa yankin | ||
Haɗin Ƙararrawa | Rikodi / Ɗaukar / Aika wasiku / haɗin PTZ / Fitar da ƙararrawa | ||
PTZ | |||
Pan Range | Pan: 360° Juyawa Ci gaba | ||
Pan Speed | Mai iya daidaitawa, 0.1°~150°/s | ||
Rage Rage | Juyawa: -5°~+90° | ||
Gudun karkatar da hankali | Mai iya daidaitawa, 0.1°~80°/s | ||
Daidaiton Saiti | ± 0.1° | ||
Saita | 300 | ||
Yawon shakatawa | 8 | ||
Duba | 5 | ||
Fan/mai zafi | Taimako / atomatik | ||
Saita Sauri | Saurin daidaitawa zuwa tsayin mai da hankali | ||
Interface | |||
Interface Interface | 1 RJ45, 10M/100M Ethernet mai daidaitawa da kai | ||
Audio | 1 in, 1 waje | ||
Ƙararrawa A | 1 tashar | ||
Ƙararrawa Daga | 1 tashar | ||
Ajiya | Taimakawa katin Micro SD (Max. 256G) | ||
Saukewa: RS485 | 1, goyan bayan ka'idar Pelco-D | ||
Gabaɗaya | |||
Yanayin Aiki | -30 ℃ ~ + 60 ℃, <90% RH | ||
Matsayin Kariya | IP66, TVS6000 | ||
Tushen wutan lantarki | Farashin 24V | ||
Amfanin Wuta | Wutar lantarki: 30W, Ikon wasanni: 40W (Mai zafi ON) | ||
Girma | Φ260mm × 400mm | ||
Nauyi | Kusan8kg |
Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m (Mahimman girman 2.3m).
Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Sharuɗɗan Johnson.
Shawarwarin nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:
Lens | Gane | Gane | Gane | |||
Motoci | Mutum | Motoci | Mutum | Motoci | Mutum | |
25mm ku | 3194m (10479 ft) | 1042m (3419ft) | 799m (2621ft) | 260m (853ft) | 399m (1309ft) | 130m (427ft) |
SG-PTZ2035N-6T25(T) firikwensin dual Bi-spectrum PTZ dome IP kamara, tare da ruwan tabarau na kamara mai gani da zafi.Yana da firikwensin firikwensin guda biyu amma kuna iya samfoti da sarrafa kyamara ta IP guda ɗaya.It ya dace da Hikvison, Dahua, Uniview, da kowane NVR na ɓangare na uku, da kuma nau'ikan software na tushen PC daban-daban, gami da Milestone, Bosch BVMS.
Kyamara ta thermal tana tare da na'urar gano firikwensin pixel 12um, da kafaffen ruwan tabarau 25mm, max.SXGA(1280*1024) ƙudurin fitarwa na bidiyo.Yana iya tallafawa gano wuta, auna zafin jiki, aikin waƙa mai zafi.
Kyamarar rana ta gani tana tare da Sony STRVIS IMX385 firikwensin, kyakkyawan aiki don ƙarancin haske mai haske, 1920 * 1080 ƙuduri, 35x ci gaba da zuƙowa na gani, goyan bayan fage mai fa'ida kamar tripwire, gano shingen shinge, kutsawa, abin da aka watsar, motsi mai sauri, ganowar kiliya. , Ƙimar taron jama'a, abin da ya ɓace, gano ɓarna.
Tsarin kyamarar da ke ciki shine samfurin kyamarar mu EO/IR SG-ZCM2035N-T25T, koma zuwa 640×512 Thermal + 2MP 35x Na'urar Zuƙowa Bi-Bakan Cibiyar sadarwa Module.Hakanan zaka iya ɗaukar tsarin kamara don yin haɗin kai da kanka.
Matsakaicin karkatar da kwanon rufi zai iya kaiwa Pan: 360 °;karkata: -5°-90°, 300 saitattu, mai hana ruwa.
SG-PTZ2035N-6T25 (T) ana amfani dashi sosai a cikin zirga-zirgar hankali, tsaro na jama'a, birni mai aminci, gini mai hankali.