Saukewa: SG-DC025-3T

256x192 12μm Thermal da 5MP Ganuwa Bi-spectrum Dome Kamara

● Thermal: 12μm 256×192

● ruwan tabarau na thermal: 3.2mm ruwan tabarau athermalized

● Ganuwa: 1/2.7" 5MP CMOS

● Ruwan tabarau mai gani: 4mm

● Taimakawa ganowar tripwire / kutsawa / watsi

● Tallafi har zuwa 20 palettes launi

● 1/1 ƙararrawa a ciki/fita, 1/1 audio in/out

● Katin Micro SD, IP67, PoE

● Goyan bayan Gano Wuta, Ma'aunin Zazzabi


Ƙayyadaddun bayanai

Distance DRI

Girma

Bayanin

Tags samfurin

Lambar Samfura

Saukewa: SG-DC025-3T

Module na thermal
Nau'in ganowa Vanadium Oxide mara sanyayawar Jirgin Jirgin Sama
Max.Ƙaddamarwa 256×192
Pixel Pitch 12 μm
Spectral Range 8 ~ 14m
NETD ≤40mk (@25°C, F#=1.0, 25Hz)
Tsawon Hankali 3.2mm
Filin Kallo 56°×42.2°
F Number 1.1
IFOV 3.75m ku
Launuka masu launi Zaɓuɓɓukan launuka 18 kamar Whitehot, Blackhot, Iron, Bakan gizo.
Module Na gani
Sensor Hoto 1/2.7" 5MP CMOS
Ƙaddamarwa 2592×1944
Tsawon Hankali 4mm ku
Filin Kallo 84°×60.7°
Ƙananan Haske 0.0018Lux @ (F1.6, AGC ON), 0 Lux tare da IR
WDR 120dB
Rana/Dare Auto IR-CUT / Lantarki ICR
Rage Hayaniya 3DNR
Distance IR Har zuwa 30m
Tasirin Hoto
Fusion Hotuna Bi-Spectrum Nuna cikakkun bayanai na tashar gani a tashar thermal
Hoto A Hoto Nuna tashar zafi akan tashar gani tare da yanayin hoto-cikin hoto
Cibiyar sadarwa
Ka'idojin Yanar Gizo IPv4, HTTP, HTTPS, QoS, FTP, SMTP, UPnP, SNMP, DNS, DDNS, NTP, RTSP, RTCP, RTP, TCP, UDP, IGMP, ICMP, DHCP
WUTA ONVIF, SDK
Duban Kai Tsaye na lokaci ɗaya Har zuwa tashoshi 8
Gudanar da Mai amfani Har zuwa masu amfani 32, matakan 3: Mai gudanarwa, Mai aiki, Mai amfani
Mai Binciken Yanar Gizo IE, goyan bayan Ingilishi, Sinanci
Bidiyo & Audio
Babban Rafi Na gani 50Hz: 25fps (2592×1944, 2560×1440, 1920×1080)
60Hz: 30fps (2592×1944, 2560×1440, 1920×1080)
Thermal 50Hz: 25fps (1280×960, 1024×768)
60Hz: 30fps (1280×960, 1024×768)
Sub Rafi Na gani 50Hz: 25fps (704×576, 352×288)
60Hz: 30fps (704×480, 352×240)
Thermal 50Hz: 25fps (640×480, 256×192)
60Hz: 30fps (640×480, 256×192)
Matsi na Bidiyo H.264/H.265
Matsi Audio G.711a/G.711u/AAC/PCM
Damuwar hoto JPEG
Ma'aunin Zazzabi
Yanayin Zazzabi -20 ℃ ~ + 550 ℃
Daidaiton Zazzabi ± 2 ℃ / 2% tare da max.Daraja
Dokar Zazzabi Taimakawa duniya, batu, layi, yanki da sauran ƙa'idodin auna zafin jiki don haɗa ƙararrawa
Halayen Wayayye
Gane Wuta Taimako
Smart Record Rikodin ƙararrawa, rikodin cire haɗin cibiyar sadarwa
Ƙararrawa mai wayo Cire haɗin hanyar sadarwa, rikice-rikice na adiresoshin IP, kuskuren katin SD, shiga ba bisa ka'ida ba, faɗakarwar ƙonawa da sauran ganowa mara kyau zuwa ƙararrawar haɗin gwiwa.
Ganewar Wayo Taimakawa Tripwire, kutse da sauran gano IVS
Muryar Intercom Goyan bayan intercom murya na hanyoyi biyu
Haɗin Ƙararrawa Rikodin bidiyo / Kama / imel / fitarwar ƙararrawa / ƙararrawa mai ji da gani
Interface
Interface Interface 1 RJ45, 10M/100M Ethernet mai daidaitawa da kai
Audio 1 in, 1 waje
Ƙararrawa A Abubuwan shigarwa 1-ch (DC0-5V)
Ƙararrawa Daga Fitowar relay 1-ch (Buɗe na al'ada)
Ajiya Taimakawa katin Micro SD (har zuwa 256G)
Sake saitin Taimako
Saukewa: RS485 1, goyan bayan ka'idar Pelco-D
Gabaɗaya
Zazzabi /Humidity -40 ℃ ~ + 70 ℃, ℃ 95% RH
Matsayin Kariya IP67
Ƙarfi DC12V ± 25%, POE (802.3af)
Amfanin Wuta Max.10W
Girma Φ129mm×96mm
Nauyi Kusan800 g

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Manufa: Girman ɗan adam 1.8m × 0.5m (Mahimmin Girman shine 0.75m), Girman abin hawa shine 1.4m × 4.0m (Mahimman girman 2.3m).

    Ana ƙididdige gano maƙasudin, ganewa da nisan ganowa bisa ga Sharuɗɗan Johnson.

    Shawarwarin nisa na Ganewa, Ganewa da Ganewa sune kamar haka:

    Lens

    Gane

    Gane

    Gane

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    Motoci

    Mutum

    3.2mm

    409m (1342ft) 133m (436ft) 102m (335ft) 33m (108ft) 51m (167ft) 17m (56ft)

    D-SG-DC025-3T

    SG-DC025-3T shine mafi arha cibiyar sadarwa dual bakan thermal IR dome kamara.

    Tsarin thermal shine 12um VOx 256 × 192, tare da ≤40mk NETD.Tsawon Focal shine 3.2mm tare da faɗin kusurwa 56° × 42.2°.Model ɗin da ake gani shine firikwensin 1/2.8 ″ 5MP, tare da ruwan tabarau 4mm, 84° × 60.7° faɗin kusurwa.Ana iya amfani da shi a mafi yawan wurin tsaro na cikin gida na ɗan gajeren nesa.

    Yana iya tallafawa aikin gano Wuta da aikin Auna zafin jiki ta tsohuwa, kuma yana iya tallafawa aikin PoE.

    SG-DC025-3T za a iya amfani da ko'ina a cikin mafi na cikin gida scene, kamar man / gas tashar, filin ajiye motoci, kananan samar bitar, m gini.

    Babban fasali:

    1. EO&IR Tattalin Arziki Chamber

    2. NDAA mai yarda

    3. Mai dacewa da kowace software da NVR ta hanyar ONVIF